Tiêu đề

Người gửi

Nội dung

Lĩnh vực

Từ ngày

Đến ngày

  • Danh sách tìm kiếm (34)
Ông Minh tại địa chỉ thư minh59lc@gmail.com có hỏi nội dung như sau:
“Tôi tên là Minh, Bố tôi là Phạm Hồng Thanh sinh năm 1938 năm nay 81 tuổi. Bố tôi đăng ký KCBBĐ tại bệnh viện Đa khoa tỉnh Yên Bái hiện nay có đăng ký tạm trú tại tổ 48 phường Kim Tân TP Lào Cai. Bố tôi bị tai biến liệt ...
Ngày gửi:
13/07/2019
Ngưởi gửi:
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Người hỏi: Ông Nguyễn Quang Tứ tại địa chỉ thư quangtulcip@gmail.com có hỏi nội dung như sau:
“Tôi là Nguyễn Quang Tứ có thẻ bhyt bảo trợ (BT2...), đăng ký KCB ban đầu ở bệnh viên đa khoa huyện Bảo Yên, Lào Cai. Nay tôi muốn xin giấy giới thiệu chuyển tuyến BHYT để KCB ở bệnh viện bệnh nhiệt ...
Ngày gửi:
17/06/2019
Ngưởi gửi:
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Bạn Mai Thế Lập tại địa chỉ thư maithelap90@gmail.com (Sđt 0962731100) có nội dung như sau:
“ - Tôi tên là Lập, hộ khẩu thường trú ở Bảo Yên, hiện nay vợ chồng tôi đang tạm trú ở TP Lào Cai, tháng 5 năm 2017, chúng tôi sinh con và được cấp thẻ BHYT ở Bảo Yên. Tuy nhiên, cuối năm 2017, BHYT ...
Ngày gửi:
16/03/2018
Ngưởi gửi:
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Ông Trần Ngọc Lâm tại địa chỉ thư tranluonglc1993@gmail.com (Sđt 01649647527) có hỏi như sau:
Năm 2017, hộ kinh doanh của tôi có tham gia BHXH cho nhân viên. Do tháng 8 đến tháng 11, hộ có gặp khó khăn trong việc thu hồi vốn nên chưa nộp BHXH cho nhân viên từ tháng 8 đến tháng 11 . Nay để ...
Ngày gửi:
22/12/2017
Ngưởi gửi:
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Bà Bàn Thị Ngân tại địa chỉ thư hacvt86@gmail.com có hỏi như sau:
“Mẹ tôi bị ung thư cổ tử cung đã điều trị tại bệnh viện k3 hiện đã xuất viện và khám theo dõi định kì. Hiện gia đình tôi đang thường trú tại xã thuộc vùng kinh tế khó khăn. Vậy xin hỏi như vậy mẹ tôi có đuợc hưởng chế độ gì ...
Ngày gửi:
14/12/2017
Ngưởi gửi:
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Ông Nguyễn Anh Dũng tại địa chỉ thư tuantvlc@gmail.com (Sđt 01296550047) có hỏi như sau:
“ Theo Thông tư Số: 40/2015/TT-BYT “Người thường trú, tạm trú có thời hạn hoặc làm việc trên địa bàn quận, huyện, thị xã, thành phố thuộc tỉnh không có cơ sở khám bệnh, chữa bệnh quy định tại Điều 3 và ...
Ngày gửi:
05/12/2017
Ngưởi gửi:
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời
Ông Đào Ngọc Luận tại địa chỉ thư phamthisuu61@gmail.com (Sđt 0988327561) có nội dung như sau:
“Theo như Tôi được biết đối tuợng người có công được hưởng 100% chế độ BHYT. Tuy nhiên thủ tục và hồ sơ để làm và được hưởng chế độ này là rất phức tạp cụ thể như trường hợp của Tôi: Tôi là quân ...
Ngày gửi:
28/11/2017
Ngưởi gửi:
Email:
Trạng thái:
Đã trả lời